![“นนกุล” หล่อออร่าฉ่ำ ! ฮอตแรงแซงทุกซัมเมอร์ คว้าพรีเซ็นเตอร์คนแรกของกันแดด Charmiss 1 S 21717374 0](https://media.newsplus.co.th/2024/03/S__21717374_0-683x1024.jpg)
ซัมเมอร์นี้! นอกจากแสงแดดที่แยงตา ยังมีออร่าฉ่ำโกลว์ของหนุ่มตี๋อินเตอร์ที่แยงใจ “นนกุล-ชานน สันตินธรกุล” ที่ทำให้ใครๆ ต่างก็หลงเสน่ห์ไปตามๆ กัน จนล่าสุด Charmiss (ชาร์มิส) แบรนด์เครื่องสำอางผู้นำเทรนด์การแต่งหน้าสัญชาติไทยสไตล์เกาหลีต้องรีบคว้าตัวมาเป็นพรีเซ็นเตอร์คนแรก ให้กับ Charmiss UV Extra Shine Crystal Shield Sunscreen SPF50+ PA++++ #กันแดดเนื้อเจลคริสตัล สร้างผิวฉ่ำโกลว์ ท้าแดด! เนื้อใหม่ไม่เหมือนใคร ด้วยฟิลม์กันแดดจากเกาหลีใหม่ล่าสุด เทคโนโลยี Clear-Fence ที่อัดแน่นด้วยสารกันแดดแบบไฮบริดอินฟิวซ์สกินแคร์ กันแดดอันดับหนึ่งที่มอบลุคผิวโกลว์ที่จริงใจ ตอบโจทย์ทั้งสาวๆและกลุ่มคนที่อยากมีผิวฉ่ำโกลว์ ดูอิ่มน้ำ แลดูสุขภาพดีแบบชาวเกาหลี แถมยังยืนหนึ่งในการท้าแดดแบบสุดๆ และยังสบายผิวเหมือนมี “นนกุล” มาช่วยดูแลอยู่เคียงข้าง แค่มี Charmiss
![“นนกุล” หล่อออร่าฉ่ำ ! ฮอตแรงแซงทุกซัมเมอร์ คว้าพรีเซ็นเตอร์คนแรกของกันแดด Charmiss 2 S 21717376 0](https://media.newsplus.co.th/2024/03/S__21717376_0-683x1024.jpg)
![“นนกุล” หล่อออร่าฉ่ำ ! ฮอตแรงแซงทุกซัมเมอร์ คว้าพรีเซ็นเตอร์คนแรกของกันแดด Charmiss 3 S 21717377 0](https://media.newsplus.co.th/2024/03/S__21717377_0-683x1024.jpg)
พิเศษสุดๆ เชิญชวนลูกค้ามาลุ้นเป็น 10 Top Spenders และ 10 Lucky Fans มาใกล้ชิดฟินฉ่ำสัมผัสความหล่อออร่าโกลว์ใส ของ “นนกุล” แบบตัวเป็นๆ ที่จะมาแจกความสดใสใน Summer นี้ พร้อมแชร์เคล็ดลับหล่อท้าแดด ในงาน “CRYSTAL Shield ชวนคุณมาติ๊กผิวฉ่ำโกลว์ท้าแดดกับ NONKUL” ในวันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567 ณ Siam Square One ลานกิจกรรม EVEANDBOY ชั้น LG แถมในงานยังมีกิจกรรมร่วมลุ้นเป็นผู้โชคดี รับ Exclusive Gift และได้ถ่ายรูปกับ “นนกุล” แบบใกล้ชิดอีกด้วย ติดตามรายละเอียดกิจกรรมได้ทาง Facebook : Charmiss”