ช่วงนี้เห็นเงียบๆ แต่บอกเลยว่าไม่ธรรมดา! ระหว่างที่รอละครเรื่องใหม่ หนุ่มหล่อขวัญใจสาวๆ ฟิล์ม ธนภัทร กาวิละ กับนางเอกสาวสุดแซ่บ มารี เบิร์นเนอร์ ก็มีโปรเจกต์หวานๆ กับน้องๆ ตัวโปรดมาให้แฟนๆ ฟินกันอีกแล้ว! คราวนี้ทั้งคู่จับมือกันขึ้นแท่นเป็นแบรนด์พรีเซ็นเตอร์ให้กับอาหารสัตว์เลี้ยงของไอ-เทล ทั้ง 2 แบรนด์ ทั้งอาหารสูตรพรีเมียมสำหรับแมว “เบลลอตต้า” (Bellotta) และสำหรับแมวและสุนัขสูตรเป็นมิตรต่อไต “เชนจ์เตอร์” (ChangeTer)
งานนี้เรียกได้ว่าทั้งเจ้าของแบรนด์และพรีเซนเตอร์เข้าขากันสุดๆ ไม่ต้องคุยเยอะ เพราะทั้งฟิล์มและมารีต่างก็เป็นทาสแมวทาสหมาตัวจริง ดูแลลูกๆ ขนฟูด้วยตัวเองแบบทุกขั้นตอน ครั้งนี้แฟนๆ เฝ้ารอติดตามชมความน่ารัก น่าเอ็นดู ของทั้งสองคนกับลูกๆ ของพวกเขากันได้เลย
![ฟิล์ม-มารี หวานใจ (สัตว์เลี้ยง) คู่ใหม่ ขึ้นแท่นแบรนด์พรีเซ็นเตอร์เอาใจทาสแมวทาสหมา! 1 i tail 40 0](https://media.newsplus.co.th/2024/06/i-tail-40_0-1024x683.jpg)
![ฟิล์ม-มารี หวานใจ (สัตว์เลี้ยง) คู่ใหม่ ขึ้นแท่นแบรนด์พรีเซ็นเตอร์เอาใจทาสแมวทาสหมา! 2 i tail 36 0](https://media.newsplus.co.th/2024/06/i-tail-36_0-1024x683.jpg)
![ฟิล์ม-มารี หวานใจ (สัตว์เลี้ยง) คู่ใหม่ ขึ้นแท่นแบรนด์พรีเซ็นเตอร์เอาใจทาสแมวทาสหมา! 3 i tail 37 0](https://media.newsplus.co.th/2024/06/i-tail-37_0-683x1024.jpg)