![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 1 win 2](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-2-671x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 2 win 1](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-1-682x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 3 win 3](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-3-683x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 4 win 4](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-4-683x1024.jpg)
เฉิดฉายสุดๆ สำหรับลุคนี้ของหนุ่ม “วิน-เมธวิน โอภาสเอี่ยมขจร” นักแสดงสุดฮอตจาก “GMMTV” คอนเทนต์โพรไวเดอร์ชั้นนำของเมืองไทย ที่ล่าสุดได้บินไปร่วมชมแฟชั่นโชว์ “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ในฐานะ Brand Ambassador ของแบรนด์ เพื่อรับชมคอลเล็กชั่นสุภาพบุรุษ ประจำฤดูกาล Fall/Winter 2024 ณ Milan Fashion Week ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 14 มกราคม ณ Prada Fondazione ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลีซึ่งหนุ่มวินก็มาในลุคออลแบล็ค แจ็คเก็ตหนัง เสื้อเชิ้ตด้านในผ่าลึกอวดแผงอกกระแทกใจสุดๆ
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 5 win 10](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-10-667x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 6 win 9](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-9-683x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 7 win 7](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-7-683x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 8 win 6](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-6-683x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 9 win 8](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-8-683x1024.jpg)
![หล่อสมมงซุปตาร์เมืองไทย "วิน เมธวิน" PRADA Ambassador ร่วมชมงานแฟชั่น “PRADA Men’s Fall/Winter 2024” ณ กรุงมิลาน ประเทศอิตาลี 10 win 5](https://media.newsplus.co.th/2024/01/win-5-683x1024.jpg)
ท่ามกลางเสียงกรี๊ดของเหล่าแฟนคลับที่คอยต้อนรับกันอย่างคึกคัก และภายในงานหนุ่มวินยังได้พบปะพร้อมถ่ายภาพร่วมกับเหล่าคนดังระดับโลกมากมายอีกด้วย #Prada #PradaFW24