พระเอกนักร้องเสียงละมุน“ตู่-ภพธร สุนทรญาณกิจ” ถึงกับเอ่ยปากชมความน่ารักของสาว ๆ ทั้ง 3เจเนอเรชั่น กับบท “วันใหม่” ในภาพยนตร์รักโรแมนติกเรื่อง “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” ภายใต้การผลิตโดย “บริษัท แอค อาร์ต เจเนเรชั่น จำกัด” ดูได้ทาง MONOMAX (โมโนแมกซ์) ผลงานกำกับการแสดงของ “อ๊อฟ-พงษ์พัฒน์ วัชรบรรจง” ทั้งน้อง “สตรีม”,น้อง “แสนดี หิรัญสถิตพร” และ “สตาร์-ศรัณลภัส คำพา” โดย “ตู่-ภพธร”เผยให้ฟังว่า
![“ตู่-ภพธร” เอ่ยปากชมความน่ารักของ “3 รุ่น” กับบท “วันใหม่” ในภาพยนตร์รัก “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” 1 ตู่1](https://media.newsplus.co.th/2023/12/ตู่1-706x1024.jpg)
“ผมต้องแสดงกับ “วันใหม่” ทั้งสามเจเนอเรชั่นเลยครับ คือตัวเราสูญเสียคนรักไปจนได้มาเจอกับวันใหม่ คนแรกน้องสตรีม วันใหม่เบบี๋ น่ารักมากครับ ไม่น่าเชื่อว่าน้องสตรีมยังไม่ถึงขวบก็สามารถทำการแสดงให้คนนู้นคนนี้อุ้ม โดยที่น้องไม่ร้องไห้เลย มีความรู้งานมาก ด้วยความที่เรามีประสบการณ์เลี้ยงลูกอุ้มลูกมาก่อนเลยสบายมากครับ พอเขาจะร้องเราก็หลอกล่อให้เล่นอะไรอย่างงี้
![“ตู่-ภพธร” เอ่ยปากชมความน่ารักของ “3 รุ่น” กับบท “วันใหม่” ในภาพยนตร์รัก “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” 2 ตู่น้องแสนดี](https://media.newsplus.co.th/2023/12/ตู่น้องแสนดี-1024x682.jpg)
![“ตู่-ภพธร” เอ่ยปากชมความน่ารักของ “3 รุ่น” กับบท “วันใหม่” ในภาพยนตร์รัก “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” 3 ตู่น้องสตรีม](https://media.newsplus.co.th/2023/12/ตู่น้องสตรีม-1024x682.jpg)
ส่วนน้องแสนดีเล่นได้น่ารักมาก เพราะน้องผ่านผลงานการแสดงหลายเรื่องแล้ว มีการรับส่งต่อบทได้ดีครับเชื่อว่าอนาคตไกลแน่นอน ส่วนน้องสตาร์มีความตั้งใจ น่ารักสมวัย มีการเรียนรู้และพัฒนาการดีขึ้นเรื่อยๆครับ ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้าง เพราะวัยห่างกันพอสมควร มีการปรับจูนให้ลงตัวที่สุด ฝากติดตามด้วยนะครับ ความน่ารัก ๆ ของน้องทั้งสามคน และเรื่องราวก็น่าสนใจเป็นอีกเรื่องที่ไม่ควรพลาดชมครับ”
![“ตู่-ภพธร” เอ่ยปากชมความน่ารักของ “3 รุ่น” กับบท “วันใหม่” ในภาพยนตร์รัก “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” 4 ตู่2](https://media.newsplus.co.th/2023/12/ตู่2-683x1024.jpg)
ติดตามภาพยนตร์ “ขอเจอเธออีกสักครั้ง See You Again” ทาง MONOMAX (โมโนแมกซ์) ที่เดียวเท่านั้น
#SeeYouAgainMovie#ขอเจอเธออีกสักครั้ง #MONOMAX#MONOOriginal