ทำเอาแฟนๆผู้โชคดีกรี๊ดกันสนั่น กับการปรากฏตัวในชุดอาชีพในฝันของ 6 หนุ่ม PROXIE ภายใต้สังกัด bROTHERS Music ในการดูแลของนักแสดงชื่อดังอย่าง “ติ๊ก-เจษฎาภรณ์ ผลดี” กับงาน ‘PROXIE The 4th Fansign’ ในธีม My Dream Job Is……ของ ซิงเกิ้ลเพลง “ตบปาก (On That Day) กิจกรรมแจกลายเซ็นให้กับแฟนคลับผู้โชคดี และพูดคุยอย่างใกล้ชิด ที่จัดขึ้น ณ SF World Cinema Central World โรง 6
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 1 โชกุน](https://media.newsplus.co.th/2024/03/โชกุน-683x1024.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 2 วิคเตอร์](https://media.newsplus.co.th/2024/03/วิคเตอร์-683x1024.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 3 กร](https://media.newsplus.co.th/2024/03/กร-682x1024.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 4 คิม](https://media.newsplus.co.th/2024/03/คิม-682x1024.jpg)
เริ่มกันที่ สมาชิกคนแรก โชกุน (ปวริศร์ ศรีชัยชนะ) มาในชุดนักแข่งรถ และชุดนาวิกโยธิน ตามมาด้วย วิคเตอร์ (วรเมธ กอนุประพันธ์) ในชุดนักจิตรกร ต่อด้วย กัน (รัชชานนท์ เรือนเพ็ชร์) ในชุดกัปตัน ด้าน อองรี (ออสการ์ เอ็ดเวิร์ด วัตราเศรษฐ์) มาในชุดนักธุรกิจ โดย กร (กร วรรณไพโรจน์) มาในชุดทหาร และปิดท้ายด้วย คิม (ปัณณธร จิรศาสตร์) กับชุดพระราชาในนิทาน
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 5 IMG 0045](https://media.newsplus.co.th/2024/03/IMG_0045-1024x683.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 6 IMG 0046](https://media.newsplus.co.th/2024/03/IMG_0046-1024x683.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 7 IMG 0044](https://media.newsplus.co.th/2024/03/IMG_0044-1024x683.jpg)
!['PROXIE' จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝัน ทำแฟนใจฟูทุกที่นั่ง!! ในงาน 'PROXIE The 4th Fansign' 8 บรรยากาศ](https://media.newsplus.co.th/2024/03/บรรยากาศ-1024x682.jpg)
ซึ่งแฟนๆก็ไม่มีใครยอมใคร จัดเต็มคอสตูมอาชีพในฝันมาแบบเข้าธีมสุดๆ ก่อนที่หนุ่มๆ ‘PROXIE’ จะเข้าประจำที่ แจกลายเซ็นและพูดคุยกับแฟนผู้โชคดีทั้ง 200 คน แบบพิเศษสุดๆ เท่านั้นยังไม่พอ ก่อนจะลากันไปก็จัดโชว์สุดพิเศษมาฝาก เป็นการปิดท้ายอย่างอบอุ่นอีกด้วย เรียกว่างานนี้เต็มอิ่มจุใจครบทุกที่นั่งจริงๆ แต่ยังไม่จบเพียงเท่านี้จ้า ยังเหลือกิจกรรม ‘PROXIE The 3rd Callsign’ ที่ผู้โชคดี 30 คน จะได้วิดีโอคอล คุยแบบ 1 ต่อ 1 กับ Member ในวันที่ 25-26-27 มีนาคมนี้ อีกด้วย ใครที่ได้สิทธิ์นี้ เตรียมรอรับสายรับความฟินกันได้เลย
#PROXIEth
#bROTHERSMUSIC