มิว นิษฐา ตื่นเต้นเจอคิมซูฮยอน ชมหล่อเกินปก เขินไม่กล้าสบตา ยิ้มรับไปทริปฝรั่งเศสคือฮันนีมูนครั้งแรกที่ติดค้างไว้ตั้งแต่หลังแต่งาน เนื่องด้วยสถานการณ์โควิด และมีลูก มองตอนนี้คือช่วงเวลาที่เหมาะสม ลูกเริ่มโตฝากคุณตาคุณยายได้ กับทริปนี้ไม่ค่อยได้ช้อปปิ้ง เน้นไปพักก่อน หาอะไรทาน สวีทกันนิดนึงเพราะได้ไปกัน2คนจริงๆ ตั้งใจมีลูกคนที่2 ให้ไม่ห่างกับมารินมาก อยากให้เป็นเพื่อนเล่นกัน ส่วนตัวไม่ซีเรียสเป็นเพศอะไรก็ได้ ดีใจลูกผมเริ่มขึ้นแล้ว
![มิว นิษฐา ตื่นเต้นร่วมอีเว้นท์เจอ คิมซูฮยอน ชมหล่อเกินปก เขินไม่กล้าสบตา รับตั้งใจมีลูกคนที่2 1 LINE ALBUM 2962566 BE 230629 5](https://media.newsplus.co.th/2023/06/LINE_ALBUM_2962566-BE_230629_5-1024x683.jpg)
![มิว นิษฐา ตื่นเต้นร่วมอีเว้นท์เจอ คิมซูฮยอน ชมหล่อเกินปก เขินไม่กล้าสบตา รับตั้งใจมีลูกคนที่2 2 LINE ALBUM 2962566 BE 230629 4](https://media.newsplus.co.th/2023/06/LINE_ALBUM_2962566-BE_230629_4-1024x683.jpg)
![มิว นิษฐา ตื่นเต้นร่วมอีเว้นท์เจอ คิมซูฮยอน ชมหล่อเกินปก เขินไม่กล้าสบตา รับตั้งใจมีลูกคนที่2 3 LINE ALBUM 2962566 BE 230629 3](https://media.newsplus.co.th/2023/06/LINE_ALBUM_2962566-BE_230629_3-1024x683.jpg)