นาย ณภัทร ขำๆโดนเพื่อนแกง แอบถ่ายช้อตจุ๊บหน้าจอโทรศัพท์ระหว่างวิดิโอคอลกับหวานใจ ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก อ้างตนพูดคำว่าดูแล ปากเลยจู๋ แซวที่เพื่อนเบ้ปาก น่าจะเคี้ยวลูกอมอยู่ ตอนนั้นไม่รู้ว่าโดนถ่าย เห็นพร้อมทุกคนจากโพสต์ ไม่ได้มีการพูดแซวอะไร ยิ้มโดนแซวเป็นพ่อหนุ่มคลั่งรัก ถือเป็นคำชม ขอบคุณที่ติดตามคู่เรา รับไปรับฝ่ายหญิงที่สนามบิน เผยไฟล์ทกลับไทยดีเลย์ 5ชม. ฟุ้งเป็นพระเอ็มวีให้พีพี ชื่อเพลงเส้นเรื่องเดิม แจงเป็นเอ็มวีที่ทำเป็นหนังสั้นด้วย ดีใจที่พีพีอยากให้ตนมาเป็นส่วนหนึ่ง ประทับใจอีกฝ่ายเทคแคร์ดี น่ารัก นิสัยดี ชื่นชมพีพีเป็นคนเก่ง
![นาย โดนเพื่อนแกงถ่ายช๊อตจุ๊บหน้าจอวีดิโอคลอใบเฟิร์น ดีใจ พีพี เลือกเป็นพระเอกMV 1 S 91357191](https://media.newsplus.co.th/2023/09/S__91357191-1024x768.jpg)
![นาย โดนเพื่อนแกงถ่ายช๊อตจุ๊บหน้าจอวีดิโอคลอใบเฟิร์น ดีใจ พีพี เลือกเป็นพระเอกMV 2 1 22](https://media.newsplus.co.th/2023/09/1-22-1024x771.jpg)