บลู พงศ์ทิวัตถ์ เล่าล่าสุดไปร่วมชมแฟชั่น ที่สิงคโปร์มา ฟุ้งเดินสายร่วมงานแฟชั่นที่ต่างประเทศเยอะ ถือว่าได้เก็บเกี่ยวประสบการณ์ทั้งด้านแฟชั่น และ วัฒนธรรม รวมถึงภาษา มองเป็นโอกาสที่ดีได้เที่ยวทั่วโลกไปในตัว ไม่รู้ทำไมทางแบรนด์ถึงเลือกตนบ่อย คาดเป็นเพราะตนชื่นชอบแฟชั่น อัพเดตผลงานซีรีส์และละครถ่ายจบไปแล้ว จ่อออนแอร์ ส่วนปีหน้ามีซีรีส์อีก ให้รอติดตาม ขำๆงานแฟชั่นติดต่อมาเยอะกว่างานแสดง
![บลู พงศ์ทิวัตถ์ ขำๆงานแฟชั่นติดต่อมาเยอะกว่างานแสดง ปีหน้ามีซีรีส์อีก 1 LINE ALBUM 16102566 BE 231016 12](https://media.newsplus.co.th/2023/10/LINE_ALBUM_16102566-BE_231016_12-1024x683.jpg)
![บลู พงศ์ทิวัตถ์ ขำๆงานแฟชั่นติดต่อมาเยอะกว่างานแสดง ปีหน้ามีซีรีส์อีก 2 LINE ALBUM 16102566 BE 231016 13](https://media.newsplus.co.th/2023/10/LINE_ALBUM_16102566-BE_231016_13-1024x683.jpg)