มัดหมี่ พิมดาว ดึงแฟนหนุ่ม วิน ภวัต ร่วมแสดงหนังสั้น หลังนั่งแท่นกำกับเอง เผยอยากทำหนังสั้นเกี่ยวกับจิตใจของมนุษย์และสังคมโลก เป็นผลงานชิ้นที่3 ที่ลงทุนเองทั้งหมด ขำๆให้แฟนเล่นเป็นคนที่ขี้กลัว ด้านวินเผย ไม่ยากเพราะมีความกลัวเป็นพื้นฐาน แต่ยากในสื่อสารความกลัว ดีใจได้ 14 รางวัลจากต่างประเทศ รับเสียน้ำตาไปกับรางวัลที่สำเร็จ เชื่อเป็นมิติใหม่ของวงการหนังสั้นในประเทศไทย วอนผู้ใหญ่พลักดันเป็น Soft Power มีแพลนทำภาพยนตร์ยาว ตอนนี้ตั้งบริษัทร่วมกัน ไร้ปัญหาเพราะคุยกันทุกเรื่องรับตอนนี้จุดเริ่มต้นเพื่ออนาคต ลั่นคลั่งรัก เผยแบ่งเวลาสวีท ไม่เล่นโทรศัพท์ โฟกัสกับคนที่อยู่ตรงหน้า
![มัดหมี่ พิมดาว ดึงแฟนหนุ่ม วิน ภวัต ร่วมแสดงหนังสั้น รับทำธุรกิจร่วมกันสร้างอนาคต 1 LINE ALBUM 14112566 BE 231114 7](https://media.newsplus.co.th/2023/11/LINE_ALBUM_14112566-BE_231114_7-1024x683.jpg)
![มัดหมี่ พิมดาว ดึงแฟนหนุ่ม วิน ภวัต ร่วมแสดงหนังสั้น รับทำธุรกิจร่วมกันสร้างอนาคต 2 LINE ALBUM 14112566 BE 231114 6](https://media.newsplus.co.th/2023/11/LINE_ALBUM_14112566-BE_231114_6-1024x683.jpg)