มิว ศุภศิษฏ์ เขินคอมเมนต์ตอบกลับ ตุลย์ ภากร อวยพรวันเกิด ว่า “รักนะค้าบบบบ“ ตนก็บอกรักทุกคนอยู่แล้ว ชมฟุ้งคำอวยพรน่ารัก ซึ้งเพราะเขานานๆที่โรแมนติก ถูกใจของขวัญที่อีกฝ่ายเตรียมให้เป็นเซตโฮมเธียเตอร์ส่งมาที่บ้านเพราะรู้ว่าเราชอบดูหนัง รับได้ดูสัมภาษณ์ล่าสุดของเขาเหมือนกัน คำตอบน่ารัก กับที่เขาบอกกำลังศึกษาเรียนรู้กันไป ก็ตามที่เขาบอกว่าศึกษากันไปเรื่อยไม่ว่าจะสถานนะไหน ลั่นรู้สึกสบายใจได้ต่างออกมาพูด กับที่แฟนๆรู้สึกเหนือความคาดหมายเพราะเขาไม่ค่อยพูดแบบนี้ ตนก็รู้เซอร์ไพรส์เหมือนกัน แย้มจริงๆมีหลายงานติดต่อก็ดูคิวด้วย ยิัมคนทักรูปอวยพรไม่ใส่เสื้อกันเลยมันเป็นเซตทะเล ไม่หวงกัน กับวันเกิดไปกินข้าวกันล่วงหน้าเพราะตรงวันเกิดตนไปมิลาน รู้สึกแปลกเหมือนกันพอเขากลับไทยตนบินต่างประเทศบ่อย ก็ไม่เป็นไรก็มีวีดีโอคอล
![มิว เขินดูสัมภาษณ์ ตุลย์ คำตอบน่ารัก สถานะตามที่เขาบอก กำลังศึกษาเรียนรู้กันไป 1 LINE ALBUM 2822567 BE 240228 9](https://media.newsplus.co.th/2024/02/LINE_ALBUM_2822567-BE_240228_9-1024x683.jpg)
![มิว เขินดูสัมภาษณ์ ตุลย์ คำตอบน่ารัก สถานะตามที่เขาบอก กำลังศึกษาเรียนรู้กันไป 2 LINE ALBUM 2822567 BE 240228 6](https://media.newsplus.co.th/2024/02/LINE_ALBUM_2822567-BE_240228_6-1024x683.jpg)