เบนซ์ พรชิตา ควง มิค บรมวุฒิ ด้านมิครับเคยมีความคิดอยากมีโลกใบที่2 ตอนที่เบนซ์ไม่สนใจ แต่ตอนนี้ต่อให้สวยแค่ไหนเราก็ไม่สน เบนซ์ยันมั่นใจในตัวมิค ตั้งแต่รู้จักกันมาไม่เคยสร้างเรื่องให้ปวดหัว ขำๆหากมีจริงคงหลุดโป๊ะ เพราะเป็นคนโกหกไม่รอด รับช่วงนี้มิคเต๊าะทั้งวัน เบนซ์บอกเขาเป็นคนชอบหอมกอดเป็นแบบนี้มาตลอด และเราเป็นคนขี้รำคาญ มิกค์แซวเบนซ์ผอมลงเลยมั่นใจขึ้น บอกช่วงนี้หวงเมียมาก ไม่เคยเห็นหัวไหล่เมียมา8ปี มีแค่ช่วงแรกที่แอ๊วเราเป็นแฟน หลังจากมีลูกก็ปิดใส่แต่คอเต๋า ปิดแขนตลอด รับขอมีลูกเพิ่มตลอด อยากมีลูกชายเพิ่ม เพราะไข่ยังแข็งแรงมีอยู่ แต่อยากมีแบบธรรมชาติ ทำด้วยตัวเอง ส่วนเบนซ์เผยจริงๆก็อยากมีลูก ไม่ได้ห่วงเรื่องอ้วน แต่ห่วงเรื่องเงินมากกว่า 3 คนก็เหนื่อยแล้ว อยากมีแบบพอดีพอ รู้สึกว่าพอแล้ว แย้มเดือนหน้ามีข่าวดี
![เบนซ์ พรชิตา-มิค ด้านมิครับเคยคิดมีโลกใบที่2 ลั่นตอนนี้ต่อให้สวยแค่ไหนเราก็ไม่สน 1 S 100286506 0](https://media.newsplus.co.th/2024/03/S__100286506_0-1024x768.jpg)