นนกุล ชานน แฮปปี้ร่วมเชียร์บอล ไทย-เกาหลี ติดขอบสนามร่วมแอฟและน้องปีใหม่ ถือเป็นโมเม้นท์ที่สนุกดีแม้ฝ่ายหญิงจะไม่ได้ส่งเสียงกรี๊ดอะไร ส่วนน้องปีใหม่เชียร์ออกรส ออกชาติมาก รับเห็นดรามาน้องปีใหม่จูงมือนักเตะทีมชาติเกาหลีใต้ ซนฮึงมิง เข้าสู่สนามก่อนลงแข่ง ส่วนตัวเข้าใจทั้ง2ฝ่าย ไม่ขอลงความเห็นเรื่องนี้ มั่นใจแอฟก็คงเข้าใจที่เกิดเป็นดราม่า เพราะฝ่ายหญิงเองก็สนิทกับมาดามแป้ง ยังไม่มีโอกาสคุยกันถึงเรื่องดราม่านี้ เชื่อน้องปีใหม่รับมือได้ ด้วยความที่เป็นเด็กร่าเริง มองโลกในแง่บวก เขินโดนแอฟแซวเรื่องเอ้าท์ติ้งกลางไลฟ์สด บอกตอนแรกตนคิดไม่ทัน เลยตอบไปตามจริง รับฝ่ายหญิงหึงบ้างหวงบ้างน่ารักดี ส่วนตัวก็หวงอีกฝ่ายเช่นกัน มองเสียงพี่แอฟหวานน่ารักเวลาพูดอะไรก็น่ารักไปหมด จนไม่รู้ว่าช่วงไหนคือโกรธ
![นนกุล เชียร์บอล ไทย-เกาหลี ร่วมแอฟ-น้องปีใหม่รับเห็นดรามาน้องปีใหม่จูงมือนักเตะ "ซน ฮึง มิน" 1 S 100630550 0](https://media.newsplus.co.th/2024/03/S__100630550_0-1024x768.jpg)
![นนกุล เชียร์บอล ไทย-เกาหลี ร่วมแอฟ-น้องปีใหม่รับเห็นดรามาน้องปีใหม่จูงมือนักเตะ "ซน ฮึง มิน" 2 434365655 1000300931451547 4352810340411256008 n](https://media.newsplus.co.th/2024/03/434365655_1000300931451547_4352810340411256008_n-819x1024.jpg)