นิว วงศกร หวานทางไกล ครบรอบ 11ปี นาว ทิสานาฏ เข้าใจในภาระหน้าที่ของแต่ละคน แต่เราคุยกันตลอดทุกวัน เฟสไทม์นอนพร้อมกันทุกวันตั้งแต่ก่อนเขาไปเรียนแล้ว ก็เลยเหมือนอยู่ด้วยกันทุกวัน รับระยะทางก็มีผลกับตนเพราะเป็นคนติดแฟนและชอบสกินชิป ชอบดมหัว พอไม่ได้กลิ่นนานๆแล้วคิดถึง แจงก็ไม่ได้บินถี่ขนาดนั้นเพราะด้วยค่าตัวเครื่องบิน และต้องกลับมาทำงานด้วย แพลนบินไปอีกครั้งช่วงสงกรานต์ อีกฝ่ายเหลืออีก 9เดือนก็จบแล้ว และน่าจะกลับไทยเลยเพราะหมดวีซ่า ส่วนเรื่องจะกลับมายังทำงานละครไหมก็เขาตัดสินใจอีกที แต่ไม่ว่าเขาจะกลับมาเลือกทางไหนเราก็พร้อมสนับสนุน ไม่หวงฝ่ายหญิงเล่ามีหนุ่มๆมาจีบ ภูมิใจว่าแฟนเราสวย แย้มเรื่องแต่งเคยคุยกันไว้ว่าจะไม่จัดงาน เพราะในยุคปัจจุบันการจัดงานสิ้นเปลืองและไม่ได้มีผลกับความรักของคน2คน แต่ความคิดอาจจะเปลี่ยนก็ได้
![นิว วงศกร หวานทางไกล นาว ครบรอบ 11ปี ไม่หวงแฟนเล่ามีหนุ่มๆจีบ ภูมิใจแฟนเราสวย 1 S 78028881 0](https://media.newsplus.co.th/2024/04/S__78028881_0-1024x768.jpg)
![นิว วงศกร หวานทางไกล นาว ครบรอบ 11ปี ไม่หวงแฟนเล่ามีหนุ่มๆจีบ ภูมิใจแฟนเราสวย 2 170bfcb8 882e 404f 9e2f ed012596de34](https://media.newsplus.co.th/2024/04/170bfcb8-882e-404f-9e2f-ed012596de34.jpg)