เจมส์มาร์ แฮปปี้หยุดยาวที่ผ่านมาควงหวานใจ พาย รินรดา เที่ยวเชียงใหม่ แจงฝ่ายหญิงอยากไปเลยพาไป ทริปนี้มีคุณแม่พายไปด้วย ขับรถไปแบบโรดทริปเพราะชอบนั่งรถและมองว่าระหว่างทางมีเรื่องราวให้น่าจดจำ บอกคู่ตนตามใจกันและกันมากกว่า ไม่ใช่แค่ตนตามใจพายฝ่ายเดียวหากมีเวลาว่างเมื่อไหร่ก็จะเจอกัน ยันเพื่อนไม่ว่าที่ติดแฟน เพราะที่ผ่านมาติดเกมส์และเล่นกอล์ฟ ขำๆไม่ค่อยมีเพื่อน เนื่องจากเพื่อนอยู่ต่างประเทศกันหมด รับถ่ายรูปให้ฝ่ายหญิงบ่อย ไม่เคยตีกันเรื่องถ่ายรูป ตนออกตัวไว้ก่อนว่ามีอุปกรณ์แต่ฝีมือไม่ได้โปรนะ แต่ตนพยามจะทำให้ ยิ้มรับรู้มุมสวยของอีกฝ่าย เลยทำให้ถ่ายออกมาถูกใจ
![เจมส์มาร์ ขับรถพา พาย รินรดา ขึ้นเชียงใหม่ ยันเพื่อนไม่ว่าติดแฟน ที่ผ่านมา ติดเกมส์-ตีกอล์ฟ 1 LINE ALBUM 2542567 BE 240425 6](https://media.newsplus.co.th/2024/04/LINE_ALBUM_2542567-BE_240425_6-1024x683.jpg)
![เจมส์มาร์ ขับรถพา พาย รินรดา ขึ้นเชียงใหม่ ยันเพื่อนไม่ว่าติดแฟน ที่ผ่านมา ติดเกมส์-ตีกอล์ฟ 2 LINE ALBUM 2542567 BE 240425 5](https://media.newsplus.co.th/2024/04/LINE_ALBUM_2542567-BE_240425_5-1024x683.jpg)