หญิง รฐา ชวนแม่น้อยทำคอนเทนต์ asoka makeup หลังแฟนๆหลายคนเรียกร้องให้ทำคอนเทนต์นี้ มองคนทำคอนเทนต์นี้ได้ต้องมีความอุตสาหะอย่างมาก ของตนใช้เวลาทำ 7-8 ชม. ดีใจคนชอบ ชมคุณแม่สวย ส่วนตัวไม่ได้เป็นคนทำคอนเทนท์เยอะ แค่ทำเพราะอยากให้มีเก็บไว้บ้าง ตอนแรกชวนตุลย์สามีมาร่วมแจมด้วย เพราะฝ่ายชายแต่งชุดอินเดียขึ้น แต่โดนปฏิเสธ
เผยร่วมงานกามินน้องน่ารัก ส่วนตัวชอบการทำงานของอีกฝ่ายอยู่แล้ว ชมมีพรสรรค์และมีออร่า ทำงานด้วยกันง่ายมาก ขอคิวตั้งแต่มีนา ถ่ายไปก่อนหน้าที่เขาจะกลับเกาหลี เท่าที่เห็นแน็กกับกามินน่ารัก อยู่ด้วยกันแล้วเป็นธรรมชาติ ถ้าเป็นแฟนกันก็น่ารักดี แต่เรื่องความสัมพันธ์ก็เป็นเรื่องของคนสองคน วอนกระแสครรอบข้างอย่าไปกดดันทั้งคู่ให้กำลังใจดีกว่า เชื่อปมดราม่าไม่มีผลกระทบต่อผลิตภัณฑ์ตน มั่นใจคนแยกแยะเรื่องงานกับเรื่องส่วนตัวได้ จ่อมีงานเปิดตัวผลิตภัณฑ์มิถุนายนนี้ ยังใช้แน็ก-กามินเหมือนเดิม
![หญิง รฐา ชวนแม่น้อยทำ Asoka Makeup ชวนสามีแต่โดนปฏิเสธ เผยร่วมงาน กามิน น้องน่ารัก 1 LINE ALBUM 1052567 BE 240510 5](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1052567-BE_240510_5-1024x683.jpg)
![หญิง รฐา ชวนแม่น้อยทำ Asoka Makeup ชวนสามีแต่โดนปฏิเสธ เผยร่วมงาน กามิน น้องน่ารัก 2 LINE ALBUM 1052567 BE 240510 4](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1052567-BE_240510_4-1024x683.jpg)
![หญิง รฐา ชวนแม่น้อยทำ Asoka Makeup ชวนสามีแต่โดนปฏิเสธ เผยร่วมงาน กามิน น้องน่ารัก 3 LINE ALBUM 1052567 BE 240510 3](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1052567-BE_240510_3-1024x683.jpg)