วิน เมธวิน ขาแดนซ์คัมแบค โชว์สเต็ปเต้นในงานเฟสติวัล ตื่นเต้นเพราะเป็นงานเฟสติวัลด้วย ปกติจะขึ้นงานตัวเองแต่งานนี้มีหลายศิลปินเลย บอกก็จะมีเกร็งเพราะต้องเต้น เล่านับเลขตั้งแต่ข้างล่างเวที ลั่นไม่เหลือลืมท่าแน่นอน ก็แอบเนียนๆไป บอกงานหน้าขอพักงานแดนซ์ก่อน ขอซ้อมอีกนิด ขอบคุณแฟนๆซัพพอร์ตตลอด ขำๆให้คะแนนตัวเอง10เต็ม100 ตอนนี้ก็เรียนเต้นอยู่ ฟุ้งคนดูหนัง รักใต้ฟ้าคู่ขนานแล้วชอบ บอกเราได้เล่นเป็นรูปแบบใหม่ๆที่ทุกคนไม่เคยเห็น รับเป็นโปรเจคที่ยากมากๆ ด้วยทั้งต้องใช้เป็นภาษาอังกฤษด้วย เราทำการบ้านหนักมาก ตอนนี้มีฉาย8ประเทศ แฟนๆแต่ละที่สามารถดูได้ ภูมิใจและดีใจเพราะถือเป็นหนึ่งความฝันที่ตนอยากร่วมงานกับทีมต่างชาติ และโปรเจคอินเตอร์ แย้มงานต่อไปมีอีกเรื่อยๆอยากให้แฟนๆรอติดตาม
![วิน เมธวิน ขาแดนซ์คัมแบค โชว์เต้นงานเฟสติวัล ปลื้มคนดูหนังแล้วชอบ 1 S 78454973 0](https://media.newsplus.co.th/2024/05/S__78454973_0-1024x768.jpg)