เบนซ์ พรชิตา ถอนหายใจบอกไม่รู้จะพูดอะไร อยากให้อีกฝ่ายมาแจกแจงว่าอะไรจริงไม่จริง ยันส่วนตัวบริสุทธิ์ ท้าถ้ามีหลักฐานว่าเราไปคลีนิคก็เอามาเปิดได้เลย อย่าพูดแล้วทิ้งไป ช่วยมาเคลียร์ด้วย จะดีใจมากถ้ามีอะไรยืนยันว่าเราทำ ลั่นโตๆกันแล้วพูดอะไรไปต้องรับผิดชอบ รับเครียดเพราะมีผลกับความเป็นเรา ความเชื่อถือที่ตนอยู่ในวงการมามันไม่ได้สร้างกันง่ายๆ ไม่ชอบให้ความเชื่อมั่นในตัวเราหายไป ตนซีเรียสเรื่องความน่าเชื่อถือ เปรยจนวันนีัไม่ได้รับการติดต่อจากใครเลย พร้อมที่จะชี้แจงสิ่งที่เขาบอก
แจงเสียน้ำตาเพราะอึดอัดโดนกล่าวหาในสิ่งที่เราไม่ได้ทำ ทั้งเสียใจและโกรธ ฝากถึงอีกฝ่ายอยากให้มาอธิบาย ถ้าทำผิดก็ขอโทษได้นะ ไม่ต้องอาย เราพูดเยอะแล้วคุณควรจะพูดบ้าง กับเรื่องที่ผู้ใหญ่ติงทำให้นามสกุลเสื่อมเสีย เข้าใจได้เพราะมันเป็นเรื่องเหมือนถูกแจ้งความ และความเข้าใจของแต่ละคนไม่เท่ากัน ตัวเบนซ์ แต่ทางด้านมิคอาจจะไม่ค่อยสบายใจ เรื่องดำเนินคดีถ้าทำจริงคงไม่บอก ทำข้างหลัง เดี๋ยวสำเร็จแล้วจะมาบอก
![เบนซ์ พรชิตา ถอนหายใจไม่รู้จะพูดอะไร ทั้งเสียใจ-โกรธ ลั่นคู่กรณี ไม่ต้องอายทำผิดก็ขอโทษ 1 LINE ALBUM 1452567 BE 240514 6](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1452567-BE_240514_6-1024x683.jpg)
![เบนซ์ พรชิตา ถอนหายใจไม่รู้จะพูดอะไร ทั้งเสียใจ-โกรธ ลั่นคู่กรณี ไม่ต้องอายทำผิดก็ขอโทษ 2 LINE ALBUM 1452567 BE 240514 5](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1452567-BE_240514_5-1024x683.jpg)
![เบนซ์ พรชิตา ถอนหายใจไม่รู้จะพูดอะไร ทั้งเสียใจ-โกรธ ลั่นคู่กรณี ไม่ต้องอายทำผิดก็ขอโทษ 3 LINE ALBUM 1452567 BE 240514 2](https://media.newsplus.co.th/2024/05/LINE_ALBUM_1452567-BE_240514_2-1024x683.jpg)