เป้ย ปานวาด ขำๆ บิ๊ก ทองภูมิ ส่งข้อความมาให้กำลังใจ แอบตกใจเพราะไม่ได้คุยกันนานมาก จู่ๆก็ส่งข้อความมาให้กำลังใจ สู้ๆ ก็ต้องขอบคุณฝ่ายชายสำหรับน้ำใจ ปรับตัวไม่ทัน มีถามอีกฝ่ายกลับว่านึกยังไงถึงส่งข้อความมา ส่วนตัวตอนนี้สภาพจิตใจโอเคมาสักพักใหญ่แล้ว ตอนนี้คิดว่าจัดการไหวแต่อนาคตไม่รู้อะไรจะเกิดขึ้นบ้าง ทำใจน่าจะยุ่งยาก ลูกๆก็พอจะเข้าใจ ปลื้มน้องโปรดเพิ่งได้เหรียญทอง2เหรียญจากการแข่งวิ่ง
This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible. Cookie information is stored in your browser and performs functions such as recognising you when you return to our website and helping our team to understand which sections of the website you find most interesting and useful.