มาร์ค ศิวัช-ซานต้า ศศรส ร่วมกับ บริษัท มิตรมายา ควง คุณชโลทร ศิวารัตน์ กรรมการบริษัท มิตรมายา จำกัด และ นายสุรเดช อำนวยสาร ผู้อำนวยการเขตพระนคร จัดทำโครงการ “Clean your mind by Meirigin เพราะเราใส่ใจทุกการสัมผัส” โดยนำสบู่ Merigin velvety Soap จำนวน1,080 ก้อน และ Hand Sanitizer จำนวน 600 หลอด ให้กับชุมชนแพร่งภูธร จุดประสงค์เพื่อให้ประชาชนในชุมชนห่างไกลจากไวรัส Covid-19 โดยทั้งสองนักแสดงมาร์คและซานต้ารู้สึกดีใจและเป็นเกียรติอย่างมากที่ได้มาร่วมกิจกรรมดีๆเพื่อสังคมในครั้งนี้
[catlist id=47 numberposts=5 excludeposts=this]
![มาร์ค ศิวัช-ซานต้า ร่วมกับ บ.มิตรมายา จัดทำโครงการ “Clean your mind by Meirigin” 1 29863 ๒๐๐๘๒๙](https://media.newsplus.co.th/2020/08/29863_๒๐๐๘๒๙-1024x682.jpg)
![มาร์ค ศิวัช-ซานต้า ร่วมกับ บ.มิตรมายา จัดทำโครงการ “Clean your mind by Meirigin” 2 29863 ๒๐๐๘๒๙ 0](https://media.newsplus.co.th/2020/08/29863_๒๐๐๘๒๙_0-1024x682.jpg)
![มาร์ค ศิวัช-ซานต้า ร่วมกับ บ.มิตรมายา จัดทำโครงการ “Clean your mind by Meirigin” 3 29863 ๒๐๐๘๒๙ 3](https://media.newsplus.co.th/2020/08/29863_๒๐๐๘๒๙_3-1024x682.jpg)
![มาร์ค ศิวัช-ซานต้า ร่วมกับ บ.มิตรมายา จัดทำโครงการ “Clean your mind by Meirigin” 4 29863 ๒๐๐๘๒๙ 4](https://media.newsplus.co.th/2020/08/29863_๒๐๐๘๒๙_4-1024x682.jpg)
[catlist id=21 numberposts=5 excludeposts=this]