พีพี กฤษฏ์ พร้อม ก้องกาน เปิดตัวนิทรรศการศิลปะที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากเพลง FIRE BOY ในงาน FIRE BOY Experience พี่ๆดีใจพี่ก้องเห็นและสนใจในงานเราเพราะเราเป็นแฟนงานศิลปะพี่ก้องอยู่แล้ว เรื่องหน้างานให้พี่ก้องเต็มที่ ซึ่งวันนี้เปิดตัวเอ็มวีครั้งแรกด้วย ปลื้มทุกครั้งที่มีคนให้คุณค่าผลงานที่เราทำออกมา รวมถึงดีใจกับทีมงานด้วย พี่ก้องบอกเลือกน้องมาเพราะเป็นคาแรคเตอร์ที่เราอยากทำ มองไฟในตัวพีพีเป็นไฟคนรุ่นใหม่ ออกแนวเซอร์เรียลนิดนึง จากคนทำธรรมดามามีพลังแบบไฟลง สุดท้ายฝากทุกคนสามารถเข้ามาดูกันได้ที่ ours ตั้งแต่วันนี้ มาได้เลยไม่ต้องจองและไม่เสียค่าใช้จ่าย
![พีพี กฤษฏ์ พร้อม ก้องกาน เปิดตัวนิทรรศการแรงบันดาลใจจากเพลง FIRE BOY ในงาน FIRE BOY Experience 1 LINE ALBUM 19166 230119 10](https://media.newsplus.co.th/2023/01/LINE_ALBUM_19166_230119_10-1024x682.jpg)
![พีพี กฤษฏ์ พร้อม ก้องกาน เปิดตัวนิทรรศการแรงบันดาลใจจากเพลง FIRE BOY ในงาน FIRE BOY Experience 2 LINE ALBUM 19166 230119 7](https://media.newsplus.co.th/2023/01/LINE_ALBUM_19166_230119_7-1024x682.jpg)
![พีพี กฤษฏ์ พร้อม ก้องกาน เปิดตัวนิทรรศการแรงบันดาลใจจากเพลง FIRE BOY ในงาน FIRE BOY Experience 3 LINE ALBUM 19166 230119 9](https://media.newsplus.co.th/2023/01/LINE_ALBUM_19166_230119_9-1024x682.jpg)