ผู้จัดพี่นก จริยา นำทีมนักแสดงจากละคร ใต้เงาตะวัน หมาก ปริญ ,โบว์ เมลดา และ ตู่ ภพธร ร่วม ใต้เงาตะวัน Fin Meeting พร้อมแฟนคลับ พี่นกเผยแฟนๆอยากมาเจอนักแสดงที่รัก บรรยากาศวันนี้ก็สนุกสนานน่ารัก ขอบคุณทุกคนเรื่องนี้มันยากเพราะมีหลายมิติ หลายประเด็น ยากตั้งแต่ขั้นตอนการเลือกนักแสดงแล้วมาจบที่ทุกคนตรงนี้ ตนแฮปปี้ดูงานที่ตัดต่อออกมาแล้วมีความสุข ฟีดแบคที่ได้รับกลับมาคนชื่นชมและไล่ตามเรื่อง ทำให้เราสนุกลุ้นตามไปด้วย ตู่ดีใจได้กลับมาร่วมงานช่อง3 อีกครั้งคาแรคเตอร์มีอะไรซับซ้อน และชอบที่คนนเข้ามาด่า รู้สึกประสบความสำเร็จ โบว์เต็มที่ พี่ๆคอยปั้นให้เราเป็นตัวละครให้ได้ ถือเป็นอีกเรื่องที่สนุกและชอบมากๆ หมากรับเรื่องนี้ยาก จากที่เก็บประสบการณ์มาก็ใส่เต็มที่และบทนี่ก็ดีมาก สุดท้ายฝากครึ่งหลังกรรมกำลังทำหน้าที่ของมัน กำลังเฉลยปมทีละปม ต้องจับตาทุกนาที มันคือดราม่าต่างๆและปมจะถูด้ปิดเผย ฝากให้กำลังใจเราต่อไปจนจบด้วย
![พี่นก จริยา นำทีมนักแสดง ใต้เงาตะวัน หมาก ปริญ-โบว์ เมลดา และ ตู่ ภพธร ร่วม Fin Meeting 1 LINE ALBUM 1552566 BE 230515 11](https://media.newsplus.co.th/2023/05/LINE_ALBUM_1552566-BE_230515_11-1024x683.jpg)
![พี่นก จริยา นำทีมนักแสดง ใต้เงาตะวัน หมาก ปริญ-โบว์ เมลดา และ ตู่ ภพธร ร่วม Fin Meeting 2 LINE ALBUM 1552566 BE 230515 10](https://media.newsplus.co.th/2023/05/LINE_ALBUM_1552566-BE_230515_10-1024x683.jpg)
![พี่นก จริยา นำทีมนักแสดง ใต้เงาตะวัน หมาก ปริญ-โบว์ เมลดา และ ตู่ ภพธร ร่วม Fin Meeting 3 LINE ALBUM 1552566 BE 230515 9](https://media.newsplus.co.th/2023/05/LINE_ALBUM_1552566-BE_230515_9-1024x683.jpg)