จูดี้-มิกซ์ เฉลิมศรี-โยชิ รินรดา-โยชิ นิมิต (โยชิ ซีควินท์) แท็กทีมจัดเต็มมาร่วมงาน Garnier X Bangkok Pride 2024 เผยมาในคอนเซ็ป ลบเพื่อกล้าเป็นตัวเอง ด้านพี่จูดี้ ได้รับเชิญจากการ์นิเย่เป็นปีแรก เป็นน้องใหม่ ขำๆทุกคนก็มาในปีแรกเหมือนกัน ด้าน โยชิ นิมิต มาในคอนเซ็ปสีสันงาน Pride ในธีมดอกไม้ๆหลากหลายสี โยชิ รินรดา มาในธีม หวานๆ แต่ก็ซ่อนด้วยความเป็นตัวแทนของเหล่าทรานเจนเดอร์ ด้าน มิกซ์ เฉลิมศรี มาในธีมของถึงเราจะมีกล้ามแต่เราก็สามารถแต่งหญิงได้ ส่วนพี่จูดี้ อย่างที่เห็นมาในธีมดอกไม้นานาพันธุ์ เพราะว่าเราสดใสและเบ่งบาน ตื่นเต้นมากได้มาร่วมงาน
![จูดี้-มิกซ์ เฉลิมศรี-โยชิ รินรดา-โยชิ นิมิต ร่วมงาน Garnier X Bangkok Pride 2024 1 LINE ALBUM 162567 BE 240601 7](https://media.newsplus.co.th/2024/06/LINE_ALBUM_162567-BE_240601_7-1024x683.jpg)
![จูดี้-มิกซ์ เฉลิมศรี-โยชิ รินรดา-โยชิ นิมิต ร่วมงาน Garnier X Bangkok Pride 2024 2 LINE ALBUM 162567 BE 240601 6](https://media.newsplus.co.th/2024/06/LINE_ALBUM_162567-BE_240601_6-1024x683.jpg)
![จูดี้-มิกซ์ เฉลิมศรี-โยชิ รินรดา-โยชิ นิมิต ร่วมงาน Garnier X Bangkok Pride 2024 3 LINE ALBUM 162567 BE 240601 5](https://media.newsplus.co.th/2024/06/LINE_ALBUM_162567-BE_240601_5-1024x683.jpg)