นานๆทีจะพาลูกๆออกงานกันครบทั้ง 3 คน สำหรับแม่ชม ชมพู่ อารยา ที่พาลูกๆมาออกงานอีเว้นท์ด้วย งานนี้แม่ชมให้สัมภาษณ์กับสื่อมวลชนเผย
![น้องแอบิเกล ขอแอบิเกลมินิฮาร์ทหน่อย 1 น้องแอบิเกล ขอมินิฮาร์ทหน่อย yt 0 1](https://media.newsplus.co.th/2024/01/น้องแอบิเกล-ขอมินิฮาร์ทหน่อย-yt_0-1-1024x576.jpg)
ชมพู่ อารยา พาลูกออกงานครบ3คน ครั้งแรก บอกสนุกดี ขนพี่เลี้ยงมา3คน พร้อมเพื่อนๆที่สนิทกันมาช่วยดู เลือกจากรูปแบบงาน อุบตอบค่าวิ่งเล่นเกินครึ่งล้าน แจงสมน้ำสมเนื้อ รับแอบิเกลไม่ได้เป็นเด็กผู้หญิงที่หวานมาก เนื่องด้วยมีพี่ชาย และมีแม่แบบนี้ เขินโดนแซวลูกบอกแม่ดุ ส่วนตัวมีหลายร่างเวลาดุลูก
โดยในงานที่สร้างความน่ารักน่าเอ็นดู คงไม่พ้นสาวน้อย น้องแอบิเกล ที่วันนี้มาให้แฟนๆได้เห็นแบบใกล้ชิด พร้อมกับพี่เลี้ยงคู่บุญ อย่างป้าเจี๊ยบ ที่อุ้มน้องแอบิเกล ดูแลไม่ห่าง จะขอท่าไหน น้องแอบิเกล ก็จัดท่าแอคให้ช่างภาพได้ถ่ายแบบรัวๆ ความน่ารักจะเป็นยังไงนั้น ไปชมกันได้เลยค่า