แจมมี่ ปาณิชดา โอดถ่ายละครเรื่องดวงใจเจ้าป่าหนัก ฉากหนีตายเยอะ ต้องถ่ายทำในป่านาน2-3เดือน สู้กับสภาพอากาศที่ร้อน เม้าท์ร่วมงานโอ๊ต ชาคริต ครั้งแรก อีกฝ่ายเกร็งหนัก จนตนต้องเข้าไปแกล้งก่อนเพื่อเป็นการละลายพฤติกรรม หลังจากนั้นก็เลยแกล้งจนชิน เพราะเวลาแกล้งอะไรโอ๊ตก็จะครับ แต่พักหลังพอสนิทขึ้นก็เริ่มมีปากมีเสียงขึ้น ดีใจหลังออนแอร์ กระแสตอบรับดี แฟนคลับดีใจที่ได้ดูละครตน หลังไม่มีละครออนแอร์มาพักใหญ่
![แจมมี่ ปาณิชดา ถ่ายดวงใจเจ้าป่า สู้กับสภาพอากาศร้อน เม้าท์ร่วมงาน โอ๊ต ชาคริต ครั้งแรก 1 แจมมี่ ปาณิชดา ถ่ายดวงใจเจ้าป่า 0](https://media.newsplus.co.th/2024/04/แจมมี่-ปาณิชดา-ถ่ายดวงใจเจ้าป่า_0-1024x576.jpg)