มาแล้วค่ะ มาง้อแล้ว แบมแบม คอมเม้นท์รูป พีพี “มาง้อแล้วนะครับ”พร้อมสติ๊กเกอร์ หัวใจ หลังแบมแบม หยิบเพลง FIRE BOY ไปร้องบนเวทีคอนเสิร์ต แต่ดันให้เครดิตบิวกิ้น ก่อนแฟนๆจะตะโกนบอก พีพี ทำเอาหนุ่มแบมแบม ถึงกับก้มขอโทษยกใหญ่กันเลยทีเดียว เมื่อวานนี้ พีพี ได้ให้สัมภาษณ์เปิดใจปลื้มมากที่แบมแบมหยิบเพลงไปร้อง แต่พีเห็นคลิปนะ พูดชื่อผิด พร้อมบอก ไม่เป็นไรหลายคนก็ทักผิด ก่อนทิ้งท้าย ไม่ให้อภัยละ มากดเลิฟให้ก่อน ซึ่งเช้านี้ แบมแบม ก็มาง้อไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่า
![แบมแบม มาง้อ พีพี แล้วพร้อมหัวใจ หลังพูดชื่อผิดบนคอนเสิร์ต 1 1 54](https://media.newsplus.co.th/2023/10/1-54-1024x602.jpg)
![แบมแบม มาง้อ พีพี แล้วพร้อมหัวใจ หลังพูดชื่อผิดบนคอนเสิร์ต 2 396133845](https://media.newsplus.co.th/2023/10/396133845-1024x685.jpg)