ไม่รู้ว่างานนี้จะเรียกเปิดตัวได้หรือเปล่า หลังพระเอกหนุ่มหล่อ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวานใจ สาว ปราง กัญญ์ณรัณ แบบรัวๆ พร้อมแคปชั่นสวีทหวาน “Happy Birthday to JudyLadyDreamy.Prang” และทำการติดแท็กไปยังอินสตาแกรมของสาวปราง ทำเอาเหล่าเพื่อนๆในวงการและแฟนคลับ เข้ามาคอมเม้นท์แซวกันยกใหญ่ ทั้ง หื้ออออ มาสักทีรูปคู่ / งุ้ยยยย น่ารัก / โอเคแหละ เปิดตัว ด้านอินสตาแกรมของสาวปราง ได้โพสต์รูปตัวเอง ถ่ายที่ประเทศ สิงคโปร์ พร้อมแคปชั่น “เข้าสู่ 33 ด้วยความรักและความสุข” งานนี้แฟนๆต้องรอลุ้นว่าเย็นนี้จะมีดินเนอร์หวานฉลองวันเกิดสาวปราง จากหนุ่มโอบ รึเปล่าน๊าา
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 1 1 7](https://media.newsplus.co.th/2024/04/1-7.jpg)
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 2 2 7](https://media.newsplus.co.th/2024/04/2-7.jpg)
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 3 3 6](https://media.newsplus.co.th/2024/04/3-6-1024x679.jpg)
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 4 4 3](https://media.newsplus.co.th/2024/04/4-3-1024x679.jpg)
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 5 5 2](https://media.newsplus.co.th/2024/04/5-2-819x1024.jpg)
![รูปคู่รัวๆ โอบ นิธิ โพสต์รูปคู่หวาน"ปราง"รัวๆ โพสต์อวยพรวันเกิด 6 8 3](https://media.newsplus.co.th/2024/04/8-3-819x1024.jpg)